flash news

അറിയിപ്പ് :കലോത്സവം വെബ് സൈറ്റ് ആക്റ്റീവ് ആയിട്ടുണ്ട്/// സമ്പൂർണ യൂസർ നൈം ,പാസ് വേഡ് ഉപയോഗിക്കുക///2017-18 വർഷത്തെ പയ്യന്നൂർ ഉപജില്ലാ കേരള സ്കൂൾ കലോത്സവം നവമ്പർ 1,2,3,4 തീയ്യതികളിൽ SABT HSS തായനേരിയിൽ വെച്ച് നടക്കുന്നതാണ്.///

Thursday, October 19, 2017

UDISE TRAINING


     പയ്യന്നൂർ നഗരസഭ മുൻ ചെയർമാൻ  ശ്രീ. ജി.ഡി നായരുടെ നിര്യാണത്തെ തുടർന്ന് ഇന്ന് 2 മണി മുതൽ പയ്യന്നൂരിൽ ഹർത്താൽ ആചരിക്കുന്നു.  ആയതിനാൽ ഇന്ന് നടത്താൻ തീരുമാനിച്ച UDISE TRAINING  23/10/17 ന് തിങ്കളാഴ്ച രാവിലെ 10.30 ലേക്ക്  മാറ്റിവെച്ചിരിക്കുന്നു. 


             PRE -TEST QUESTION PAPER

     പ്രി-ടെസ്റ്റ് ക്വസ്റ്റ്യൻ പേപ്പർ  ബി.ആർ.സി യിൽ എത്തിയിട്ടുണ്ട് 20/10/2017 ന് വെള്ളിയാഴ്ച വിതരണം ചെയ്യുന്നതാണ്.  

Wednesday, October 18, 2017

അറിയിപ്പ്

കലോത്സവം വെബ് സൈറ്റ് ആക്റ്റീവ് ആയിട്ടുണ്ട്

വെബ്സൈറ്റ്   

ലിങ്ക് മുകൾ ഭാഗത്ത് നൽകിയിട്ടുണ്ട്

സമ്പൂണ യൂസ  നൈം ,പാസ് വേഡ്  ഉപയോഗിക്കുക

Tuesday, October 17, 2017

                                                    രജിസ്ട്രേഷൻ

  കലോത്സവുമായി  ബന്ധപ്പെട്ട രജിസ്ട്രേഷൻ ഫണ്ട് 20/10/2017ന്  വെള്ളിയാഴ്ച എ.ഇ.ഒ ഓഫീ സിൽ വെച്ച് സ്വീകരിക്കുന്നു. സമയം രാവിലെ 10 മണി
ബന്ധപ്പെട്ട വിദ്യാലയങ്ങൾ  പ്രധാനാധ്യാപക യോഗത്തിൽ  നിർദ്ദേശിച്ചതുപ്രകാരമുള്ള ഫണ്ട്  അന്നുതന്നെ നിർബന്ധമായും അടക്കേ ണ്ടതാണ്.


ശാസ്ത്രോത്സവം2017-18---രജിസ്ട്രേഷൻ സമയത്തിൽ മാറ്റം


       ശാസ്ത്രോത്സവത്തിൻറെ  രജിസ്ട്രേഷൻ 20/10/2017 ന് വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ  എ.ഇ.ഒ ഓഫീസിൽവെച്ച് നടക്കുന്നതാണെന്ന് അറിയിക്കുന്നു.

  പാർട്ടിസിപ്പൻറ് ഫീ   :   10 രൂപ ( ഒരു കുട്ടിക്ക് )

ക്ലബ്ബ് അഫിലിയേഷൻ ഫീ

HSS :  300
HS    :  200
UP    ;  75
( ഐ.ടി ക്ലബ്ബ്  ഒഴികെ എല്ലാ ക്ലബ്ബുകൾക്കും പ്രത്യേകം നൽകേണ്ടതാണ്.)
UDISE പരിശീലനം

        പ്രൈമറി പ്രധാനാധ്യാപർക്ക് UDISE സംബന്ധിച്ച്  പരിശീലനം നൽകുന്നു.       19/10/2017 ന് വ്യാഴാഴ്ച  2 മണിക്ക് പയ്യന്നൂർ  ബി.ആർ.സി. ഹാളിൽ വെച്ച് നടക്കുന്ന പരിശീലനത്തിൽ എല്ലാ പ്രൈമറി പ്രധാനാധ്യാപകരും ഹൈസ്ക്കുൾ വിഭാഗത്തിലെ ഒരു പ്രൈമറി അധ്യാപകനും പങ്കെടുക്കേണ്ടതാണ്.


                                                            ഐഡൻറ്റിറ്റി കാർഡ്

   എല്ലാ ഗവ. ജീവനക്കാരും ഐഡൻറ്റിറ്റി കാർഡ് ധരിക്കണമെന്ന ഗവ. നിർദ്ദേശം കർശ നമായി നട പ്പിലാക്കേണ്ടതാണ്. ശാസ്ത്രമേള, കലോത്സവം തുടങ്ങിയ പരിപാടികളിൽ കുട്ടികളെ പങ്കെടുപ്പി ക്കുമ്പോൾ അധ്യാപ കരും ഐഡി കാർഡ് ധരിക്കേ ണ്ടതാണ്. ഇതുവരെ ഈ നിർദ്ദേശം നടപ്പിലാ ക്കാത്ത വിദ്യാലയങ്ങൾ അടിയന്തിരമായും നടപ്പിലാ ക്കി ഓഫീസിൽ അറിയിക്കേണ്ടതാണ്.

 കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

Monday, October 16, 2017

      കലോത്സവം ഡാറ്റാ എൻട്രി
 കലോത്സവത്തിനുള്ള ഓൺലൈൻ ഡാറ്റ എൻട്രി നടത്താനുള്ള ലിങ്ക് 19/10/2017 ന് വ്യാഴാഴ്ച  പ്രവർ ത്തന ക്ഷമമാകുമെന്ന് അറിയിച്ചിട്ടുണ്ട്.
വിദ്യാലയാധികൃതർ  മത്സരത്തിൽ പങ്കെടു ക്കേണ്ട കുട്ടികളുടെ ലിസ്റ്റ് തയ്യാറാക്കി വെച്ചാൽ സമയബന്ധിതമായി  പ്രവർത്തനം പൂർത്തീകരി ക്കാൻ സഹായകമായിരിക്കും.
.വിദ്യാലയങ്ങളിൽ കലോത്സവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട അപ്പീലുകൾ ലഭിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ  എ.ഇ.ഒ ഓഫീസിൽ  രേഖാമൂലം അറിയിക്കേണ്ടതാണ്.
                                    പ്രാദേശിക ചരിത്ര രചനാ മത്സരം 
പയ്യന്നൂർ ഉപജില്ലാ സാമൂഹ്യശാസ്ത്രമേളയോടനുബന്ധിച്ചുള്ള  ഹൈ സ്ക്കൂൾ, ഹയർ സെക്കണ്ടറി വിഭാഗം പ്രാദേശിക ചരിത്ര രചനാ മത്സരം 19/10/2017 ന് വ്യാഴാഴ്ച  11 മണിക്ക് പയ്യന്നൂർ ബി.ആർ.സി ഹാളിൽ വെച്ച് നടക്കുന്നതാണ്.
അഭിമുഖം 21/10/2017 ന് ഷശനിയാഴ്ച ബി.ഇ.എം.എൽ.പി സ്ക്കൂളിൽ വെച്ച് 11.30 ന് നടക്കുന്നതാണ്.  
 ഒരു വിദ്യാലയത്തിൽ നിന്ന്  ഒരു കുട്ടിയെ പങ്കെടുപ്പിക്കണം.

Saturday, October 14, 2017

കലോത്സവം 2017-18

       കലോത്സവത്തിന്റെ ഡാറ്റ എന്ട്രി ചെയ്യാനുള്ള ഓണ് ലൈൻ സംവിധാനം ഇതുവരെ പ്രവർത്തന ക്ഷമമായിട്ടില്ല. കലോത്സവത്തിന്റെ മാന്വൽ നവീക രിച്ചതിനാൽ ആവശ്യമായ മാറ്റങ്ങൾ വരുത്തിക്കൊ ണ്ടിരിക്കുന്നു.ആയതിനാൽ ഡാറ്റ എന്ട്രി ചെയ്യാനുള്ള സമയം 20/10/2017 വരെ ദീർഘിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു.

അടിയന്തിര ശ്രദ്ധയ്ക്ക്

           ശാസ്തോത്സവത്തി ൻറെ   എന്ട്രി  കണ്ഫേം ചെയ്യാനുള്ള  അവസാന ദിവസം ഇന്നലെയായിരുന്നു. എന്നാൽ പല വിദ്യാ ലയങ്ങളും എന്ട്രി പൂർത്തിയാക്കുകയോ കണ്ഫേം ചെയ്യുകയോ ചെയ്തു കാണുന്നില്ല.  വിദ്യാലയങ്ങളി നിന്നുള്ള ഡാറ്റാ  എന്ട്രി ലഭിച്ചാൽ മാത്രമേ രജിസ്ട്രേഷൻ നടപടികൾ ആരംഭിക്കാൻ കഴിയുകയുള്ളു.  ആയതിനാൽ സമയബന്ധിതമായി പ്രവർത്തനങ്ങൾ പൂർത്തീകരിക്കേണ്ടതാണ്.

Thursday, October 12, 2017

ശാസ്ത്രമേള   2017-18
     ഈ വർഷത്തെ പയ്യന്നൂർ ഉപജില്ലാ ശാസ്ത്ര-ഗണിതസാസ്ത്ര-സാമൂഹ്യ.ശാസ്ത്ര -പ്രവൃത്തി പരിചയ- ഐ.ടി.മേളഒക്ടോബർ  21  ന്  നടക്കുന്നതാണ്.
SSGHSS കണ്ടങ്കാളിയുടെ  നേതൃത്വത്തിൽ  വിവിധ സ്ഥലങ്ങളിലായി മത്സര പരിപാടികൾ  അരങ്ങേറുന്നു.
    SSGHSS കണ്ടങ്കാളി     :    ശാസ്ത്രമേള
            AKAS GHSS പയ്യന്നൂർ   :   ഗണിത ശാസ്ത്ര മേള
               GGHSS പയ്യന്നൂർ        :   പ്രവൃത്തി പരിചയമേള
                BEMLP പയ്യന്നൂർ        :  സാമൂഹ്യ ശാസ്ത്ര മേള
                   AKAS GHSS   പയ്യന്നൂർ            ഐ.ടി മേള
   
   വിവിധ മേളകളിൽ പങ്കെടുക്കുന്ന കുട്ടികളുടെ എൻട്രികൾ  പൂർത്തിയാക്കേണ്ടതാണ്. സ്ക്കൂളുകൾക്കുള്ള  യൂസർ നൈം,   പാസ് വേഡ് എന്നിവ  സ്ക്കൂൾ  കോഡ് തന്നെയാണെന്ന് അറിയിക്കുന്നു.⇨
   സ്ക്കൂളുകൾ  ൻട്രി   ഒക്ടോബർ  13 നകം  
            പൂർത്തിയാക്കേണ്ടതാണ്.
    ശാസ്ത്രമേള രജിസ്ട്രേഷൻ          ഒക്ടോബർ  19 ന്   (  എഇഒ   ഓഫീസ്  )
വിദ്യാരംഗം ജില്ലാതല സർഗ്ഗോത്സവം
ഒക്ടോബര്‍ 20 ,21 തീയ്യതികളില്‍
തലശ്ശേരി പാലയാട് ഡയറ്റില്‍
ഒക്ടോബര്‍: 20 രാവിലെ 9:30 -  രജിസ്ട്രേഷന്‍
കണ്ണൂർ ജില്ലയിൽ 2017-18 വർഷത്തിൽ ഹൈസ്ക്കൂൾ ഭാഷാദ്ധ്യാപക തസ്തികയിലേക്ക് പ്രമോഷൻ നൽകാൻ യോഗ്യതയുള്ള പ്രൈമറി അദ്ധ്യാപകരുടെ അന്തിമ സീനിയോറിറ്റി ലിസ്റ്റ് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു ... Click 
കണ്ണൂർ റവന്യുജില്ലാ സ്‌കൂൾ കായികമേള ഒക്ടോബർ 14,15,17 തീയതികളിൽ നടക്കും. ഉപജില്ലാതല മത്സരത്തിൽ സബ് ജൂനിയർ, ജൂനിയർ, സീനിയർ വിഭാഗത്തിൽ വ്യക്തിഗത ഇനങ്ങളിൽ ഒന്നും രണ്ടും മൂന്നും സ്ഥാനം ലഭിച്ചവർക്ക് റവന്യുജില്ലാ സ്‌കൂൾ കായികമേളയിൽ പങ്കെടുക്കാവുന്നതാണ്. കായികമേളയുടെ നടത്തിപ്പ് ക്രമങ്ങൾ ... Order of Events

Tuesday, October 10, 2017

 സബ് ജില്ലകലോത്സവത്തിന് തായനേരി സ്ക്കൂൾ തയ്യാറാക്കിയ ബ്ലോഗിൻറെ
 ലിങ്ക് വലതുവശം നൽകിയിട്ടുണ്ട് 

Monday, October 9, 2017

കേരള സ്റ്റേറ്റ് ഭാരത് സ്കൗട്സ് & ഗൈഡ്സ് പയ്യന്നൂർ ലോക്കൽ അസോസിയേഷൻ സെക്രട്ടറിയുടെ അറിയിപ്പും നോട്ടീസും  

Saturday, October 7, 2017

വളരെ അടിയന്തിരം - പാഠപുസ്തക വിതരണം 

ഇതോടപ്പമുള്ള ലിസ്റ്റിൽ ഉൾപ്പെട്ട പാഠപുസ്തകങ്ങൾ നാളെ രാവിലെ 10:00 മണി മുതൽ 02:00 മണി വരെ ഉപജില്ല വിദ്യാഭ്യാസ ഓഫീസിൽ നിന്നും വിതരണം ചെയ്യുന്നതാണ്. പാഠപുസ്തകങ്ങൾ ആവശ്യമുള്ള പ്രധാനാധ്യാപകർ/സൊസൈറ്റി സെക്രട്ടറിമാർ പുസ്തകങ്ങളുടെ ലിസ്റ്റ് സഹിതം ഓഫീസിൽ വന്ന് പാഠപുസ്തകങ്ങൾ കൈപ്പറ്റേണ്ടതാണ്. 
ലഭ്യമായ പാഠപുസ്തകങ്ങളുടെ ലിസ്റ്റ് : 
(ലിസ്റ്റിൽ ഉൾപ്പെട്ട ആറാം ക്ലാസിലെ മലയാളം മീഡിയം സോഷ്യൽ സയൻസ് പുസ്തകം ലഭ്യമല്ല)
പയ്യന്നൂർ ഉപജില്ലാ ശാസ്ത്രോത്സവം ക്വിസ്സ് മൽത്സരവിജയികൾ   2017 

എൽ .പി   വിഭാഗം    :    I        ആനന്ദ്  .കെ         SVUPS   മുത്തത്തി

                    II      പ്രിയദലക്ഷ്മി       SVLPS    ആലക്കാട് 


യു .പി      വിഭാഗം      :    I     നന്ദന   കെ  എം    GHSS     മാത്തിൽ

                     II    ലാമിയ ഷാജഹാൻ  JMUPS   ചെറുപുഴ 
  

എച് .എസ്   വിഭാഗം   :  I    ശ്രീരേഖ    ആർ              GHSS     മാത്തിൽ 

                      II   മുരളീകൃഷ്ണൻ  SABTM HSS തായിനേരി 



എച് .എസ്  എസ്
          വിഭാഗം         :   I     ഗോകുൽ ഗോവിന്ദ്      GHSS   മാതമംഗലം

                                         II    ശ്രീഹരി .  പി    AVSGHSS  കരിവെള്ളൂർ 



  ടാലന്റ്റ്  സർച് പരീക്ഷയിൽ വിജയികൾ 

                                  I   നിവേദ്   കെ         GHS  തവിടിശ്ശേരി 

                                 II   ഗ്രീഷ്മ         AVSGHSS  കരിവെള്ളൂർ